จัดซื้อจัดจ้าง
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมเครื่องกระจายเสียงตามสายชนิดไร้สาย ชุดเครื่องรับ UHF ๔๒๐.๒๐๐ MHz มีซีลกันน้ำได้ ๑๐๐% ยี่ห้อ IBS รุ่น IBS-S จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 06/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะเสนอราคา จัดจ้างอาหาร (มื้อเที่ยง) จำนวน ๑๐ ชุด/ โต๊ะละ ๘ คน เป็นเงิน ๑๕,๐๐๐ บาท (วันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖๓) (ตามเอกสารแนบท้าย จำนวน ๒ ชุด) ( 06/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะเสนอราคา จัดจ้างอาหาร (มื้อเย็น) จำนวน ๗ ชุด/โต๊ะ ละ ๘ คน เป็นเงิน ๑๐,๕๐๐ บาท (วันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖๓) (ตามเอกสารแนบ จำนวน ๒ ชุด) ( 06/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๔ เรื่อง สำนักการประปา ( 05/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุยานพหนะและขนส่ง แบตเตอรี่รถโดยสารพลังงานไฟฟ้า ๖ และ ๑๔ ที่นั่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 05/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง จำนวน ๓ เรื่อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ( 05/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศประชาสัมพันธ์กำหนดวัน เวลาตรวจรับงานจ้างซ่อมแซมตาข่ายกันนกอาคารอเนอกประสงค์ โรงเรียนเทศบาลวัดปากน้ำโพใต้ (ท.๒) ( 05/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาและซ่อมแซม (กระจกบังลม หน้า ๒ ชั้น ) รถยนต์หมายเลขทะเบียน กต ๕๖๑๑ นว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 04/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ ผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง จำนวน ๔ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 03/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ ผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน ๑ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 03/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ ผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน ๑ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 03/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ ผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน ๘ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 03/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 03/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมรถยนตร์แบบดับเบิ้ลแคบ ๔ ประตู ยี่ห้อ มาสด้า ทะเบียน กจ ๘๗๔๖ นว. รหัสครุภัณฑ์ ๐๐๒-๔๗-๐๐๐๔ จำนวน ๔ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 03/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน จำนวน ๒ รายการ (๑.เก้าอี้คอมพิวเตอร์ จำนวน ๑ ตัว ๒.ตู็เก็บเอกสาร ๑ บานประตู ๔ ลิ้นชัก จำนวน ๑ ตู้ ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 03/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน ๕ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 31/01/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน ๑ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 31/01/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำป้ายหมายเลขซุ้ม ให้แก่ผู้ที่เป็นคู่สัญญากับเทศบาล ประจำปี ๒๕๖๓ จำนวน ๕๒๓ ป้าย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 31/01/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ ผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมระบบกล้องโทรทัศน์วงจรปิด ภายในเขตเทสบาลนครนครสวรรค์ ระยะที่ ๒,๓,๔,๖ และ ๗ จำนวน ๒๔ กล้อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 31/01/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ ผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบุคคลภายนอก เพื่อปฏิบัติงานใน ตำแหน่ง ผู้ช่วยสัตวแพทย์ จำนวน ๑ อัตรา (ระหว่างเดือน กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ - มีนาคม ๒๕๖๓ )(ในงานสัตวแพทย์) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 31/01/2563 )





