จัดซื้อจัดจ้าง
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น จำนวน ๕ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 14/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์หรือการแพทย์ จำนวน ๘ รายการ (ตามโครงการการคัด กรองมะเร็งปากมดลูก กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ เทศบาลนครนครสวรรค์ ปีงบประมาณ ๒๕๖๓) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 14/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศจ้างขุดลอกแม่น้ำเจ้าพระยา บริเวณ บริษัท เสริมสุข จำกัด (ค่าพิกัดจุดเริ่มต้น N๑๗๓๔๖๐๖E๖๑๙๕๓๓ ค่าพิกัดจุดสิ้นสุด N๑๗๓๔๕๔๓E๖๑๙๓๔๓) ตำบลนครสวรรค์ออก อำเภอเมืองฯ จังหวัดนครสวรรค์ ( 13/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศราคากลางจ้างขุดลอกแม่น้ำเจ้าพระยา บริเวณ บริษัท เสริมสุข จำกัด (ค่าพิกัดจุดเริ่มต้น N๑๗๓๔๖๐๖E๖๑๙๕๓๓ ค่าพิกัดจุดสิ้นสุด N๑๗๓๔๕๔๓E๖๑๙๓๔๓) ตำบลนครสวรรค์ออก อำเภอเมืองฯ จังหวัดนครสวรรค์ ( 13/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาและซ่อมแซมครุภัณฑ์(เครื่องปรับอากาศ) ๗ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 13/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๒ เรื่อง สำนักการประปา ( 13/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๓ เรื่อง กองสารสนเทศภาษีและทรัพย์สิน ( 12/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศจ้างซ่อมแซมระบบกล้องโทรทัศน์วงจรปิด ภายในเขตเทศบาลนครนครสวรรค์ ระยะที่ ๒,๓,๔,๖ และ ๗ จำนวน ๒๔ กล้อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 12/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ ราคากลางจ้างเหมาขุดลอกแม่น้ำเจ้าพระยาบริเวณบ้านเกาะญวน (พิกัด จุดเริ่มต้น N๑๗๓๕๓๖๗E๖๒๑๕๖๘ ค่าพิกัดสิ้นสุด N๑๗๓๕๒๓๘E๖๒๑๔๑๕)ตำบลนครสวรรค์ออก อำเภอเมืองฯ จังหวัดนครสวรรค์ ( 11/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๔ เรื่อง สำนักการประปา ( 11/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ สัญญาซื้อขายรถตู้โดยสารขนาด ๑๑ ที่นั่ง (ดีเซล) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน๒ ชุด ( 11/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศ สัญญาจ้างปรับปรุงกั้นห้องกระจกบริเวณด้านข้างห้องประชุมชั้น ๕ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๒ ชุด ( 11/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศประกวดราคา จ้างเหมาขุดลอกแม่น้ำเจ้าพระยาบริเวณบ้านเกาะญวน (พิกัด จุดเริ่มต้น N๑๗๓๕๓๖๗E๖๒๑๕๖๘ ค่าพิกัดสิ้นสุด N๑๗๓๕๒๓๘E๖๒๑๔๑๕)ตำบลนครสวรรค์ออก อำเภอเมืองฯ จังหวัดนครสวรรค์ ( 11/02/2563 )
ประกาศเรื่อง ประกาศ ผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๕ เรื่อง สำนักการศึกษา ( 07/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมรถตักโคมัสสุ หมายเลขทะเบียน ต-๗๒๙๘ นครสวรรค์ จำนวน ๕๖ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 07/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมยานพาหนะและขนส่ง จำนวน ๓ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 06/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถังรองรับขยะมูลฝอย ขนาด ๒๔๐ ลิตร จำนวน ๓๕๐ ใบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 06/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมคอมพิวเตอร์และเครื่องปริ้นเตอร์ จำนวน ๕ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 06/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๔ เรื่อง สำนักการศึกษา ( 06/02/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน ๔ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 06/02/2563 )





