จัดซื้อจัดจ้าง
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน ๓๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 24/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดทำหนังสือวารสารเทศบาลนครนครสวรรค์ (บ้านเรา) ประจำเดือนพฤศจิกายน พ.ศ.๒๕๖๓ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 24/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อบันไดอเนกประสงค์ปรับแบบ ๑๖ ขั้น จำนวน ๑ อัน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 24/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศยกเลิกประกาศ ระบบโครงข่าย Network ระบบให้บริการสัญญาณอินเตอร์เน็ต และระบบมัลติมีเดีย เพื่อการประชาสัมพันธ์ อาคารสัญลักษณ์ต้นแม่น้ำเจ้าพระยา ครั้งที่ ๒ ( 24/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร จำนวน ๓ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 24/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๓ เรื่อง สำนักปลัดเทศบาล ( 24/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๒ เรื่อง สำนักการประปา ( 23/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศสัญญาซื้อขายรถบรรทุกขยะ ๖ ล้อ ปริมาตรกระบอกสูบไม่ต่ำกว่า ๔,๐๐๐ ซีซี ยี่ห้อ ISUZU รุ่น NPR๗๕KXXXU จำนวน ๒ คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์(e-bidding) ( 23/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมเครื่องปริ้นเตอร์ จำนวน ๑ เครื่อง สำนักการคลัง โดยเฉพาะเจาะจง ( 23/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๒ เรื่อง สำนักปลัดเทศบาล ( 23/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๘ เรื่อง สำนักการสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ( 23/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาและซ่อมแซม จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาและซ่อมแซม จำนวน ๑๘ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาและซ่อมแซม จำนวน ๖ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาและซ่อมแซม จำนวน ๑๓ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาและซ่อมแซม จำนวน ๖ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาและซ่อมแซม จำนวน ๑๐ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 18/11/2563 )





