จัดซื้อจัดจ้าง
ประกาศ เรื่อง ประกาศประชาสัมพันธ์กำหนดวัน เวลาตรวจรับงานจ้างก่อสร้างปรับปรุงอาคารเรียน (น่าน) โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครสวรรค์ ( 20/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง เปิดประมูลราคาให้เช่าพื้นที่จำหน่ายอาหารและของเบ็ดเตล็ดในอาคารสถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดนครสวรรค์ ครั้งที่ ๒ จุดที่ ๒ ( 20/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาโดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๙ เรื่อง สำนักการประปา ( 20/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการบุคคลภายนอกเพื่อปฏบัติงานจดมาตรวัดน้ำ จำนวน ๑ อัตรา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง ( 19/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การเกษตร ระบบไฟฟ้าควบคุม จำนวน ๑ ชุด โดยวิธีคัดเลือก ( 19/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๒ เรื่อง สำนักการประปา ( 18/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ ( 18/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง สัญญาจ้างก่อสร้างปรับปรุงผิวจราจรภายในอุทยานสวรรค์ สัญญาเลขที่ ๗๘/๒๕๖๔ ลงวันที่ ๒๗ กันยายน ๒๕๖๔ ( 18/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศสัญญาจ้างก่อสร้างปรับปรุงผิวจราจรถนนจักรวาลต่อขยายตั้งแต่ทางขึ้นชุมชนเจ้าแม่ศรีจันทร์ถึงแยกพหลโยธิน ( 18/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๒ เรื่อง สำนักการประปา ( 18/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศราคากลางจัดซื้อถุงยังชีพให้แก่ประชาชนที่ประสบอุทกภัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕ ( 15/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถุงยังชีพให้แก่ประชาชนที่ประสบอุทกภัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕ โดยวิธ๊เฉพาะเจาะจง ( 15/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง สัญญาจ้างที่ปรึกษาออกแบบสะพานคนเดินข้ามแม่น้ำปิงและแม่น้ำน่านเชื่อมต่อการเข้าถึงอาคารสัญลักษณ์ต้นแม่น้ำเจ้าพระยา "พาสาน" สัญญาเลขที่ ๗๒/๒๕๖๔ ( 15/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง สัญญาจ้างที่ปรึกษาออกแบบโครงการก่อสร้างอุทยานวัฒนธรรมต้นน้ำเจ้าพระยา สัญญาเลขที่ ๗๑/๒๕๖๔ ( 15/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศประชาสัมพันธ์กำหนดวัน เวลา ตรวจรับงานจ้างปรับปรุงซ่อมแซมกระเบื้องโรงอาหาร โรงเรียนเทศบาลวัดไทรใต้ ( 12/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๒ เรื่อง สำนักการสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ( 12/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ขอส่งสำเนาสัญญาจ้างก่อสร้างโครงการติดตั้งเสาไฟฟ้าพร้อมโคมไฟถนนผังเมืองเกาะยม ( 11/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ขอส่งสำเนาสัญญาซื้อขายวัสดุก่อสร้างหินคลุก จำนวน ๑ รายการ ( 11/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ ( 11/10/2564 )
ประกาศ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง จำนวน ๔ เรื่อง สำนักการประปา ( 11/10/2564 )





